Nhằm thực hiện kế hoạch công tác đoàn năm học 2023 - 2024, kế hoạch phát triển đảng viên trong chi bộ. Ngày 15/08/2023, được sự cho phép của huyện ủy huyện Đại Lộc, chi bộ trường THPT Đỗ Đăng Tuyển tổ chức lễ kết nạp Đảng cho 4 quần chúng là học sinh ưuwut trong nhà trường vào hàng ngũ của Đảng.
Nhằm chuẩn bị tốt mọi điều kiện tiếp đón cựu giáo viên, cựu học sinh qua các thời kì về dự lễ kỉ niệm 40 năm thành lập trường THPT Đỗ Đăng Tuyển sáng ngày 15/7/2023, kính mong thầy cô là cựu giáo viên và cựu học sinh qua các thế hệ đăng kí tham gia dự lễ kỉ niệm vào đây. Sự hiện diện của quý thầy cô và cựu học sinh nhà trường là điều kiện để tổ chức buổi lễ thành công. Xin chân thành cám ơn!